| Nguồn gốc: | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Infinity Machine Inc. |
| Chứng nhận: | ISO |
| Số mô hình: | IC2095 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | Negotiate |
| chi tiết đóng gói: | Tấm trong suốt + miếng bọt biển + hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 20-30 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 200 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm: | Máy kiểm tra dây xoay năm trạm | Ứng dụng: | Thiết bị này phù hợp với cáp đa lõi, cáp truyền thông, cáp tai nghe, cáp phẳng, cáp tín hiệu, cáp sạ |
|---|---|---|---|
| Tính năng: | Sử dụng động cơ servo AC Nhật Bản, định vị chính xác cao, độ ồn thấp, có thể sử dụng lâu dài. Góc ki | Tiêu chuẩn: | Kiểm tra uốn cong GBT 5023.2 |
| Mẫu sản phẩm: | IC2095 | Kiểm tra tốc độ: | 6~420 ± 25 Rad/s (có thể cài đặt) |
| Phạm vi góc thử nghiệm: | 0~±180° | Hệ thống điều khiển: | Màn hình cảm ứng +PLC |
| Quyền lực: | điện tử | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy kiểm tra điện trở xoay,Máy kiểm tra kháng uốn cong dây,Máy thử 5 trạm uốn cong |
||
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm | IC2095 |
| Các mẫu thử đồng thời | 5 miếng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng + PLC |
| Hệ thống ổ đĩa | Động cơ phụ trợ Nhật Bản |
| Tốc độ thử nghiệm | 6~420 ± 25 rad/s (có thể điều chỉnh) |
| Thời gian gia tốc / chậm động cơ | < 45ms |
| Phạm vi góc thử nghiệm | 0 ± 180° |
| Góc hiển thị tối thiểu | 1° |
| Phạm vi chu kỳ thử nghiệm | 1 ~ 999,999 lần |
| Thời gian lưu trữ hàng loạt | 1~10 phút |
| Thành viên phản ứng | R1.5,2,2.5,3,3.5,4,4.5,5,5.5,6mm (chỉ cần xác định khi đặt hàng) |
| Chiều kính đĩa quay | 160mm |
| Các tùy chọn cân nặng | 50g, 100g, 150g, 250g, 300g |
| Kích thước máy chủ | W780 x D460 x H940mm |
| Trọng lượng vật chủ | Khoảng 150kg |
| Cung cấp điện | AC220V 50Hz 10A |
Người liên hệ: Ms. Amy Lin
Tel: +8613534323463
Fax: 86-0769-83428065
Địa chỉ: Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc
Địa chỉ nhà máy:Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc