| Nguồn gốc: | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Infinity Machine Inc. |
| Chứng nhận: | ISO |
| Số mô hình: | IC2186 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | Negotiate |
| chi tiết đóng gói: | Tấm trong suốt + miếng bọt biển + hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 35 ~ 45 ngày sau khi được xác nhận đơn đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm: | Máy thử uốn cáp linh hoạt 180° | Người mẫu: | IC2186 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | Áp dụng cho thử nghiệm độ bền uốn của cáp nối với phích cắm. | Tiêu chuẩn: | GB2099-2008, IEC 60884-1:2022 |
| đồ gá: | 6 bộ | Góc uốn: | 1~180° (±90°) (Có thể điều chỉnh) |
| tốc độ uốn: | 10~60c.pm (Có thể điều chỉnh) | Trọng tải: | 50, 100, 200, 300, 500g (6 mỗi) |
| Quyền lực: | AC220V hoặc AC120V | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy thử nghiệm độ bền uốn cong tiêu chuẩn,Máy kiểm tra độ bền của cáp cắm,Máy thử độ bền uốn cong GB2099-2008 |
||
Mẫu: IC2186
Thiết bị kiểm tra uốn cáp linh hoạt 90° theo tiêu chuẩn IEC 60884-1:2022 được thiết kế để kiểm tra độ bền uốn của cáp được kết nối với phích cắm. Máy kiểm tra này đánh giá độ bền của cáp bằng cách mô phỏng các điều kiện uốn thực tế.
Máy kiểm tra uốn cáp linh hoạt này thực hiện kiểm tra độ bền uốn cho cáp được kết nối với phích cắm. Mẫu được cố định trên gá với trọng lượng tác dụng lên cáp, sau đó gá xoay sang phải và trái theo góc đã đặt. Sau khi hoàn thành số chu kỳ quay yêu cầu, quá trình kiểm tra dừng lại để kiểm tra cáp. Ngoài ra, khi kiểm tra cáp có điện, máy sẽ đếm số chu kỳ quay cho đến khi cáp bị hỏng, tự động dừng lại khi cáp bị đứt và ngắt kết nối điện.
| Mẫu | IC2186 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB2099-2008, IEC 60884-1:2022 |
| Gá | 6 bộ |
| Góc uốn | 1~180° (±90°) (Có thể điều chỉnh) |
| Tốc độ uốn | 10~60 chu kỳ/phút (Có thể điều chỉnh) |
| Bộ đếm | 6 bộ đếm riêng lẻ |
| Tải trọng | 50, 100, 200, 300, 500g (6 bộ cho mỗi loại) |
| Trọng lượng | 132kg |
| Kích thước (R*D*C) | 960*530*850mm |
| Nguồn điện | AC220V 3A hoặc theo yêu cầu của người dùng |
Đóng gói sản phẩm: Máy kiểm tra uốn cáp linh hoạt được đóng gói chắc chắn trong thùng gỗ để tránh hư hỏng trong quá trình vận chuyển. Thùng được niêm phong và dán nhãn thông tin sản phẩm để dễ dàng nhận dạng.
Vận chuyển: Vận chuyển được thực hiện bởi các công ty vận chuyển đáng tin cậy và có kinh nghiệm. Việc vận chuyển được sắp xếp để đảm bảo giao hàng kịp thời và xử lý an toàn. Khách hàng nhận được thông tin theo dõi để giám sát tình trạng lô hàng.
Liên hệ với đội ngũ bán hàng của chúng tôi để được tư vấn sản phẩm cá nhân hóa dựa trên yêu cầu kiểm tra cụ thể của bạn.
Người liên hệ: Ms. Amy Lin
Tel: +8613534323463
Fax: 86-0769-83428065
Địa chỉ: Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc
Địa chỉ nhà máy:Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc