| Nguồn gốc: | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Infinity Machine Inc. |
| Chứng nhận: | ISO |
| Số mô hình: | IC2186 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | Negotiate |
| chi tiết đóng gói: | Tấm trong suốt + miếng bọt biển + hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 35 ~ 45 ngày sau khi được xác nhận đơn đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm: | Thiết bị kiểm tra độ uốn cáp linh hoạt 90° | Người mẫu: | IC2186 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | Áp dụng cho thử nghiệm độ bền uốn của cáp nối với phích cắm. | Tiêu chuẩn: | GB2099-2008, IEC 60884-1:2022 |
| đồ gá: | 6 bộ | Góc uốn: | 1~180° (±90°) (Có thể điều chỉnh) |
| tốc độ uốn: | 10~60c.pm (Có thể điều chỉnh) | Trọng tải: | 50, 100, 200, 300, 500g (6 mỗi) |
| Quyền lực: | AC220V hoặc AC110V | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | Máy kiểm tra uốn cong IEC884,Máy kiểm tra uốn cong cáp,Máy kiểm tra uốn cong sáu trạm làm việc |
||
| Mô hình | IC2186 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB2099-2008, IEC 60884-1:2022 |
| Giọng hát. | 6 bộ |
| góc uốn cong | 1~180° (±90°) (được điều chỉnh) |
| Tốc độ uốn | 10 ~ 60 c.p.m (được điều chỉnh) |
| Trình đếm | 6 quầy riêng lẻ |
| Trọng lượng | 50, 100, 200, 300, 500g (6 mỗi người) |
| Trọng lượng | 132kg |
| Kích thước (W*D*H) | 960*530*850mm |
| Cung cấp điện | AC220V 3A hoặc được chỉ định bởi người dùng |
Người liên hệ: Ms. Amy Lin
Tel: +8613534323463
Fax: 86-0769-83428065
Địa chỉ: Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc
Địa chỉ nhà máy:Số 103, Tòa nhà 4, Trung tâm Công nghiệp Furong, Thị trấn Wangniudun, 523200, Thành phố Đông Quan, Trung Quốc